DSW-100/DSW-100N sjálfskeyrðir svangurdarvinnuveitendur með fjarskiptum öryrgisupplausnum
100KG sjálfvirki bylgjur valdi operator
Valkostur: 200V~240V
Taka á tíma: 3~7s \/90°
Haldur opna vald tíma: 1~30s
Hitastig: -20℃~+55℃
Verndarstig: IP12D
Vörunæmi: 6,5kg
Rafmagnsþrýði:515x95x90mm
  • Hoping til þitt upplýsingar.
Fyrirspurn
Er eitthvađ í gangi? Endilega hafið samband til að þjóna ykkur!
Fyrirspurn
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors supplier
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors details
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors factory
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors manufacture
Stærð
518*81*115mm(L*B*H)
Vinnuhitastig
-20°C~+50°C
Þyngd
6kg
Úttakspenna
24V DC(±10%),3A
Inntaksspennur
AC 100V-240V