DSW-100/DSW-100N ระบบเปิดประตูบานสวิงอัตโนมัติพร้อมรีโมทคอนโทรลและเซ็นเซอร์ความปลอดภัย
เครื่องเปิดประตูสวิงอัตโนมัติ 100KG
แหล่งจ่ายไฟ: 200V~240V
เวลาเปิด: 3~7s/90°
เวลาค้างของประตูที่เปิด: 1~30s
อุณหภูมิ:-20℃~+55℃
ระดับการป้องกัน: IP12D
น้ำหนักผลิตภัณฑ์ : 6.5กก.
ขนาดผลิตภัณฑ์: 515x95x90mm
  • รอคอยข้อมูลจากคุณ
สอบถามข้อมูล
มีปัญหาหรือไม่? กรุณาติดต่อเราเพื่อให้บริการคุณ!
สอบถามข้อมูล
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors supplier
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors details
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors factory
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors manufacture
ขนาด
518*81*115mm(ยาว*กว้าง*สูง)
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C~+50°C
น้ำหนัก
6 กิโลกรัม
แรงดันไฟฟ้าขาออก
24V DC(±10%), 3A
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
AC 100V-240V