DSW-100/DSW-100N automatic swing pinto operators gamit ang remote control safety sensors
100KG awtomatikong operator ng bintana pinto
Supply ng kuryente: 200V~240V
Ibukas ang oras: 3~7s\/90°
Oras ng pagpapahaba ng bukas na pinto: 1~30s
Temperatura:-20℃~+55℃
Antas ng proteksyon: IP12D
Timbang ng produkto: 6.5kg
Sukat ng produkto: 515x95x90mm
  • Inaasahan ang iyong impormasyon.
KATANUNGAN
May problema ba? Mangyaring makipag-ugnayan sa amin upang maglingkod sa iyo!
KATANUNGAN
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors supplier
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors details
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors factory
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors manufacture
Sukat
518*81*115mm(L*W*H)
Temperatura ng trabaho
-20°C~+50°C
Timbang
6kg
Output na Boltahe
24V DC(±10%),3A
Boltahe ng Input
AC 100V-240V