Máy mở cửa quay tự động DSW-100/DSW-100N với điều khiển từ xa và cảm biến an toàn
cửa tự động mở kiểu lắc 100KG
Nguồn điện: 200V~240V
Thời gian bật: 3~7s\/90°
Thời gian giữ cửa mở: 1~30s
Nhiệt độ: -20℃~+55℃
Tiêu chuẩn bảo vệ: IP12D
Trọng lượng sản phẩm: 6,5kg
Kích thước sản phẩm: 515x95x90mm
  • Chúng tôi mong đợi thông tin của bạn.
YÊU CẦU THÔNG TIN
Có vấn đề gì không? Vui lòng liên hệ với chúng tôi để phục vụ bạn!
YÊU CẦU THÔNG TIN
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors supplier
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors details
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors factory
DSW-100/DSW-100N automatic swing door operators with remote controlh safety sensors manufacture
Kích thước
518*81*115mm(DxRxC)
Nhiệt độ làm việc
-20°C~+50°C
Trọng lượng
6kg
Điện áp đầu ra
24V DC(±10%), 3A
Điện áp đầu vào
AC 100V-240V